

**MKATABA WA UNUNUZI WA WINDOW GRILL NA
ALUMINIUM WINDOW UKARABATI WA MEDICAL CLINIC
KUWA CHUMBA CHA TIBA MTANDAO (TELEMEDICINE)
KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA**

KATI YA

**MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA -
IRINGA**

NA

NUMBA GENERAL TRADES

KATABA WA UNUNUZI WA WINDOW GRILL NA ALUMINIUM WINDOW UKARABATI WA MEDICAL CLINIC KUWA CHUMBA CHA TIBA MTANDAO (TELEMEDICINE) KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA

MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI YA RUFAA IRINGA .Sanduku la Posta 260 Iringa ambaye katika mkataba huu atajulikana kama Mwajiri kwa upande mmoja.

NUMBA GENERAL TRADES ambaye katika mkataba huu atajulikana kama mwajiriwa kwa upande mwingine

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari **Kununuzi wa window grill na aluminium window ukarabati wa medical clinic kuwa chumba cha tiba mtandao (telemedicine) katika hospitali ya rufaa ya mkoa-iringa**

vyenye thamani ya fedha shilingi **572,000/=** sawa na mchanganuo umeambatanishwa na vifaaa vitaletwa ndani ya siku tatu(3) kwa ajili ya ukarabati wa medical clinic kuwa chumba cha tiba mtandao (telemedicine) katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Iringa

HIVYO BASI pande zote mbili zinashuhudia makubaliano yafuatayo:

1. **KWAMBA** Mkataba huu niwamauziano ya window grill na aluminium window na milango kwa ajili ya ukarabati wa medical clinic kuwa chumba cha tiba mtandao.
2. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza vifaa hivyo kulingana na orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa katika nukuu ya bei iliyoambatanishwa katika mkataba huu
3. **KWAMBA** Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.
4. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na orodha ya vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei
5. **KWAMBA** Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na kukaguliwa kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa
6. **KWAMBA** Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na taratibu za malipo kukamilika

7. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.
8. **KWAMBA** Mnunuzi au muuzajii atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda wowote atakapooni inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukwaji wa makubaliano katika mkataba
9. **KWAMBA** Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji. Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizosababisha au kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyosababishwa
10. **KWAMBA** Endapo kama kutakuwa na ucheleweshwaji wa kazi uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba
11. **KWAMBA** Mnunuzi au muuzaji atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani ya siku tatu
12. **KWAMBA** Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na mwaka kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:

\

YAMESAINIWA NA/KUTOLEWA NA

Saini;.....

Jina ;..... *Arthur Laiso*

Cheo; **MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA**

Tarehe:..... 22/6/2022

Saini :..... *H*

Jina: Hobokela..... kamatula.....

Cheo:..... O.S.

Tarehe..... 22/6/2022

YAMESAINIWA NA KUTOLEWA NA

Saini:..... *R*

Jina: Rajab Christopher Kikula.....

Cheo: **NUMBA GENERAL TRADES- IRINGA**

Tarehe;.....



Saini;..... *M*

Jina:..... MOHAMED ALFY

Cheo: **SHAHIDI**

Tarehe:..... 22/6/2022

NGANUO

ALUMINIUM WINDOW	M2	1	130000	130,000/=
GRILL WINDOW	M2	1	90000	90,000/=
ALUMINIUM WINDOW	M2	1.6	208000	208,000/=
GRILL WINDOW	M2	1.6	144000	144,000/=
				572,000/=